Ta yaya mai watsa reed ke aiki?

Reed diffusers suna shan kasuwar aromatherapy da guguwa kwanan nan.Ana iya samun su a kusan kowace kantunan kasuwanci daga shagunan sashe zuwa kasuwannin sana'a zuwa wuraren shagunan intanet.Ko da yake sun shahara kamar yadda suke, mutane da yawa ba su da tabbacin abin da suke ko yadda suke aiki.Yanzu bari mu yi bayanin yadda man kamshi, kwalabe na ado da redu ke haɗuwa don ba da ƙamshi.

Reed diffuser ya ƙunshi sassa uku na asali.Agilashin diffuser kwalban, saitinAromatherapy Diffuser Sandunada man diffuser.Cika kwalbar mai yatsa kamar kashi uku cikin huɗu cike da mai, sannan a sakaKamshi Diffuser Sandunaa cikin mai kuma an shirya ku duka.Yana da sauƙi isa.Kuma shi ne.Bari mu dubi yadda suke aiki kuma mu sami babban hoto na dalilin da ya sa reed diffuser ke samun farin jini cikin sauri a kwanakin nan.

Kwalban Diffuser mai launi
Zane Mai Diffuser

Akwatin gilashin yana bayyana kansa da gaske.Kuna iya amfani da kusan duk wani abu da aka yi da gilashi kuma yana da tsayi don tallafawa raƙuman ruwa.Kuna iya samun damar daban-daban kamar 50ml, 100ml, 150ml, 200ml a cikin kantinmu.Muna ba da shawarar amfani da kwalban gilashi kawai, saboda wasu robobi ba a tsara su don amfani da mai ba.

Na gaba, kuna da rassan mai yaduwa.Garin yaɗuwa yayi kama da sandunan bamboo.Duk da haka, waɗannan rassan masu yaduwa an yi su ne daga rattan, ba bamboo ba.Wadannanrattan resheyawanci tsakanin 10 zuwa 15 inci tsayi.(An yi la'akari da tsayin 12inche mafi mashahuri tsayi).Kowane mutum yana da kwantena kusan 40-80 na bututun ruwa.Ina kwatanta waɗannan bututun jijiyoyi da ƙananan ɗigon sha.Suna tafiyar da tsayin daka.Ta hanyar waɗannan bututun na jijiyoyin bugun jini ne ciyawar ta “tsotsi” mai kuma ta ja shi zuwa saman ciyawar.Daga nan sai a tarwatsa kamshin cikin iska ta hanyar fitar da iska.Gabaɗaya, ana amfani da rassan 5-10 a lokaci ɗaya.Mafi yawan redu masu yaduwa, mafi girman wari.

RATTAN sanda

3. Mai diffuser

 

Yanzu muna da man diffuser.Man diffuser da kansu sun ƙunshi ruwa mai rarraba ruwan reed “tushe” gauraye da mai mai ƙamshi ko mai.Tushen da kansa an tsara shi musamman don zama "kauri" daidai don motsawa sama da tashar reed yadda ya kamata.Yawancin sansanonin suna amfani da kaushi waɗanda suka yi kauri sosai don matsar da redu yadda ya kamata.Wannan na iya haifar da ƙamshi mara kyau da ƙamshi, ciyayi mara kyau.Lokacin siyan mai diffuser na reed, nemi mai waɗanda basu ƙunshi ƙauyen sinadarai kamar DPG ba.

Yanzu da kuna da abubuwan yau da kullun, bari mu ɗan ɗan duba kusa don ƙarin fahimtar reed diffuser da yadda ake amfani da su mafi kyau

1. Ya kamata a juya sandar Reed sau ɗaya a mako ko makamancin haka.Wannan zai sake fara aikin turare yayin da ake dibar mai a baya.
2. Kada a sake amfani da rattan.Ya kamata a maye gurbin rattan reed duk lokacin da aka canza kamshi.Idan kuka sake amfani da redu iri ɗaya, ƙamshi zai haɗu tare.Mai yiyuwa ne cewa ƙamshin da aka gauraye zai iya yaba wa juna, amma galibi, ba sa haifar da sakamako mai daɗi.

3. Har ila yau ana iya toshewa da ƙura a tsawon lokaci saboda tashoshin da suke ciki, don haka yana da kyau a canza su kowane wata ko kuma idan kun canza ƙamshi.Bugu da ƙari, reeds na iya zama cikakkar mai da mai a kan lokaci.Don haka kuma, maye gurbin lokaci ya fi kyau.
 
4. Ko da yake masu watsa ruwan reed sun fi kyandir lafiya, har yanzu ya kamata a yi amfani da hankali.Ba a yi nufin man diffuser na Reed don shafa kai tsaye ga fata ko sha ba.Yakamata a kula da kar a dasa mai watsawa ko sanya shi kai tsaye a kan filaye masu laushi.Wannan yana da mahimmanci musamman idan kuna da ƙananan yara, dabbobi.Reed diffusers ba su da wuta gaba ɗaya, don haka bai kamata ku yi ƙoƙarin kunna raƙuman ruwa ba.


Lokacin aikawa: Maris 15-2023