Za a iya sake amfani da sandunan Reed Diffuser?

A cikin wannan labarin, JINGYAN zai amsa tambayar "Shin zan iya sake amfani da redu masu yaduwa?"Bugu da ƙari, muna kuma bayyana mahimmancin maye gurbin reed diffuser a kai a kai idan kun zaɓi adana ƙamshin da kuka fi so muddin zai yiwu.

Sai dai son sanin "Shin mai watsa ruwan reed lafiya?"Tambaya ɗaya gama-gari don mai amfani da reed diffuser na farko shine: Zan iya sake yin amfani da reed diffuser?

Amsar ita ce "A'a, ba za a iya sake amfani da redu ba."Don haka me yasa daidai ba za ku iya sake amfani da redu masu yaduwa ba?

Dalilin da zaka iya't sake amfani da redu masu yaduwa

 

Mahimmanci, ya sauko zuwa hanyar aikin sandar sanda.Dominigiyar rattan, An yi shi da rattan kuma waɗanda ke da ƙananan tashoshi masu raɗaɗi waɗanda ke tafiyar da tsayi duka, kamar wick.Yin amfani da aikin capillary, mai yana buɗewa daga kwalban madaidaiciya, yana cika tashoshi har sai ya kai ƙarshen redu inda ya fitar da ƙamshi a cikin iska.

Wato da zarar ka zuba sandar a cikin mai, abin da ka jiƙa shi ne abin da za ka samu.Domin kawai an haɗa ciyawar da ainihin mai.Tabbas, yana yiwuwa a yi amfani da su tare da wani sabon reed diffuser amma zai haɗu da ƙamshi 2 kuma ba za ku sami tsantsar ƙamshin sabon ƙamshi ta hanyar sake amfani da redu ba.

Yaushe ya kamata mu maye gurbin redu?

 
BAYANIN RATTAN NATURAL-1
BAKIN RATTAN -3
REED DIFFUSER STICK-2

Gabaɗaya magana, raƙuman raƙuman ruwa suna wucewa daga watanni 2-8, waɗanda zasu iya bambanta sosai saboda abubuwa kamar girman kwalabe da ingancin mai.Ya kamata ku jujjuya ciyawar kowane mako biyu ko uku.Da fatan za a lura, da sauri ka jujjuya rassan masu yaduwa, da sauri mai zai ƙafe.

Idan ka ga mai watsa reed ɗinka baya fitar da ƙamshin da yake yi sau ɗaya, amma har yanzu akwai sauran mai da yawa a cikin kwalbar, wannan na iya zama lokacin da za a siyan sabbin rassa.Wasu lokuta kura na iya toshe iyakar, tare da toshe ƙamshin daga tserewa da ƙamshin gida.Amma ta hanyar maye gurbin redu, mai yaɗa mai yana da kyau kamar sabo!

Yadda ake amfani da reed diffuser

Sauya ciyayi

Lokacin siyan fakitin sabbin redu, duba asandar rattan.JINGYAN wadatarattan reshea cikin sandunan dabi'a da masu launi don dacewa da ƙirar kwalban daban-daban da ƙamshin da ya zo da su.

 Shawarwari na abokantaka don guje wa ciyawar bamboo.Ana yin sandar bamboo daban tare da ƙananan kuɗaɗe waɗanda galibi kan iya baƙar mai daga yaɗuwa daga saman yadda ya kamata.

Bugu da ƙari, kada ku ji baƙin ciki game da zubar da rassan rattan.Suna da abokantaka na Eco kuma an yi su da katako mai dorewa kamar rattan.Kuma duk wani mai da ya rage gaba ɗaya na halitta ne kuma yana da lafiya don jefar da shi kai tsaye cikin sharar.


Lokacin aikawa: Mayu-10-2023