Nasihu akan Yadda Zaku Sa Reeds ɗinku Ya Daɗe

BANNARI-1

Gabaɗaya magana, matsakaicin lokacin raƙuman ruwa yana ƙare na 120ml--150mlreed diffuserkusan wata 6 kenan.Duk da haka, akwai hanyoyin da za su tsawaita rayuwarsu.Tare da kulawar da ta dace, suna iya ɗaukar ɗan lokaci kaɗan.Anan akwai wasu ƙa'idodi masu sauƙi da nasiha kan yadda ake sa mai watsa reed ɗinku ya daɗe muddin zai yiwu.

 

1. Ci gaba da kewayawar iska zuwa mafi ƙanƙanta

Reed diffuserBukatar iska mai laushi don ɗauko ƙamshi da yada shi game da gida.Koyaya, kuna buƙatar guje wa sanya reed diffuser kai tsaye gaban buɗe windows ko iska mai sanyaya.Kad'an iskan zagayawa kawai yakeyi shine kawai yana ɗaukar kamshi a kewayen ɗakin.Ajiye na'urar watsa iska kusa da wuraren da aka zayyana zai ƙara zazzagewar iska, wanda zai bushe bushewar ku kuma yana ɗaukar makonni kaɗan kawai.Daga qarshe, yayin da mai watsa ruwan reed ya haɗu da shi, da wuri za ku buƙaci maye gurbinsu.

 

2. A guji Sanya Mai watsawa a Wurare masu Dumi

Guji sanya mai watsa rediffuser a wurare masu dumi, kamar sigar taga a cikin hasken rana kai tsaye.A matsayinka na babban yatsan yatsa, yakamata a adana mai watsa reed a cikin mai sanyaya, sarari ko duhu.Yin wannan zai hana ciyawa daga bushewa, rage girman sau nawa kuke buƙatar canza su.A wasu kalmomi, cika gidanka da ƙamshin faɗuwar kabewa a duk lokacin bazara, kuma adana shi a cikin sanyi, wuri mai duhu a cikin watanni masu zafi don sake fitar da shi - mai kyau kamar sabo - don jin daɗin faɗuwar gaba. .

 

3. Kar a dinga jujjuya sandar mai yawo akai-akai

Lokacin da ƙamshi ba shi da ƙarfi musamman, galibi muna ba da shawarar abokin ciniki don jujjuya sandunan redi don haɓaka ƙamshin.Koyaya, akai-akai jujjuya raƙuman raƙuman raƙuman ruwa zai ƙara saurin cinye mai watsawa.A matsayinka na babban yatsan yatsa, yakamata ku jujjuya rassan yatsa kowane mako 2-3 don barin ƙanshin da rai.Nitsewa cikin mai yana ba busassun ƙarshen redu damar jiƙa duk abin da zai iya, yayin da ƙasan da aka nitse a baya ya fito waje kuma yana fitar da ƙamshi mai ƙarfi nan da nan.Lokacin da kuka jujjuya sandunan sau da yawa amma har yanzu ba ku da ƙamshi, wannan tabbas alama ce tasandunansuba sa yin aikinsu, kuna buƙatar siyan wasu sanduna don maye gurbinsu.Kuna iya samun sabosandar diffuser, igiyar rattan or igiyar fibera shagon mu.Babu MOQ, kowane adadi za a iya karɓa.Maraba da tambaya.


Lokacin aikawa: Satumba-14-2023