Lokacin da reed diffuser ba ya aiki, ta yaya za mu gyara shi?

 

 

 

Reed diffusers sune mafi dacewa da kayan ado na iska don suna ƙanshi a kowane sarari yadda ya kamata ba tare da wutar lantarki ko zafi ba.Lokacin da reed diffuser ba zai iya fitar da ƙamshi ba, kuna iya tunanin ba ya aiki.Kafin ka jefar da shi za ka iya so a yi masa wani kallo.

 

Me za mu iya yi a wannan yanayin?Wannan labarin zai gaya muku dalilin da yasa masu rarraba reed ba sa aiki da kuma yiwuwar mafita ga waɗannan matsalolin.

 

50ml 80ml Reed diffuser kwalban-4

1.An toshe ciyayi.

Tare da amfani da gaba ɗaya na al'ada, waɗannan sandar za su iya zama toshe da ƙura ko tarkace.Wannan toshewar na iya faruwa saboda dalilai daban-daban, ciki har da ƙurar iska, juya raƙuman da hannaye marasa tsabta, ko ma da ragowar man ƙamshi a bayansa.

sandar diffuser da ta toshe zata yi gwagwarmaya don shanye mahimman mai daga kwalbar gilashin saboda tsarin capillary an toshe wani bangare ko gaba daya.Don haka idan sandar ta kasance --- a gaskiya --- toshe, ƙamshin na iya warin mako (don wani ɗan fashi) ko kuma ya ɓace gaba ɗaya (Idan ya toshe sosai).

Yadda za a gyara shi?

1. Juya ciyayi

Kuna iya ƙoƙarin jujjuya ciyawar mako-mako kamar sau biyu a mako.Wannan shi ne ma'auni don sabon ƙamshi mai daidaito.Juya raƙuman yana kuma iya sassauta ƙura ko tarkace da ke toshewa yayin fallasa duk wani yanki da ba a yi amfani da shi ba na redu ga mahimmin mai, yana mai da shi mafita mafi sauƙi ga wannan batu.

 2. Sauya ciyayi

Idan juya raƙuman bai farfaɗo da ƙamshi ba, waɗannan sandunan na musamman na iya toshe su don yin aiki yadda ya kamata.Maye gurbin oda da sababbinhigh quality-Reed sandakuma ka ga ko kamshin ya dawo.Kuna iya siyan maye gurbin shine labarinmu.Yana daigiyar rattankumaigiyar fiber2 zaɓe muku.

Juya The Diffuser Reeds

2. Mai Yayi Kauri

Man diffuser na reed yawanci gauraya ne na mai ɗaukar kaya, mai mahimmanci da kuma man kamshi na roba.Koyaya, wani abu mai sauƙi kamar ɗanko (ko kauri) na wannan mai zai iya sa mai yaɗa reed kusan mara amfani.

Dalilin da ke bayan wannan abu ne mai sauƙi.Yayin da mai ya yi kauri, zai yi wuya mai ɗimbin radiyo ya sha ko ɗauko shi kuma ya ba shi damar yin tafiya tsawon ciyawar -- ta cikin bututun da muka ambata a baya don ƙafewa.

Man da ke da kauri na iya raunana warin diffuser ɗin ku saboda manyan dalilai guda biyu.Na ɗaya, mai ba zai taɓa gudana gaba ɗaya daga ƙarshe zuwa ƙarshe ba, yana iyakance adadin man da aka fallasa a iska don yaduwa.Na biyu, mai kauri gabaɗaya yana ɗaukar tsawon lokaci don ƙafewa, yana rage saurin yaduwa.

Yadda za a gyara shi?

1.Dilute mai

Da fatan za a gwada mahimmin mai tare da ɗigon digo na man diluti kamar man kwakwa mai sassaƙa ko man ma'adinai.Ki zuba mai ki sake maimaita har sai man ya narke kamar yadda kike so ba tare da tsoma kamshin ba sosai.

2. Sauya mai

Man da kansa yana iya yin kauri da yawa don raƙuman ya sha sosai (ko gaba ɗaya).Maye gurbin mai zuwa man diffuser mai inganci wanda aka yi daga mai tushe mai sirara.

3. Ƙara ƙarin redu.

Wannan "gyara" runduna ta ƙarshe don sake duba manufar sararin samaniya, kuma yana aiki ne kawai idan reshen ya ɗan bazu.Ƙara ƙarin raƙuman ruwa a cikin akwati zai ƙara sararin samaniya kuma ya ƙara yawan ƙarfin shayarwar, amma ƙanshin yana iya kasancewa mako.

Muna ba da shawarar yin amfani da "Rattan Reed” saboda itacen rattan ya dace da ruwan mai yaduwa musamman ma yawan ruwan mai.

RATTAN sanda

3. Kwantena (Kwalban Diffuser) yayi girma da yawa

Akwatin da ya fi girma a diamita zai haifar da rashin daidaituwa a cikin rabon mai zuwa ridi.Tun da Reed ɗin zai iya ɗaukar mai da sauri kuma tunda matakin mai ba zai yi girma ba saboda faɗin tulun, ƙasan yanki mai cike da reed ɗin yana fallasa ga ƙawancewar iska.

A gefe guda kuma, raƙuman raƙuman ruwa ba za su taɓa ƙasan kwalabe mai yatsa ba wanda ya yi tsayi da yawa.Ba tare da taɓa tushe ba, da yawa ba sa sha mai mahimmanci yadda ya kamata.

Yadda za a gyara shi?

1. Ƙara ƙarin redu

Ƙara ƙarin sandar mai watsa ruwa a cikin kwandon ɗan ƙara ƙara sararin saman ciyawar da aka nutsar da man da aka fallasa zuwa iska.

2.Zaɓi mafi girma diamita da mafi girma reed diffuser sanda.

Idan diffuser ɗin ku yana da babban ƙarfin kamar 200ml, 250ml ko 500ml, zaku iya zaɓar babban diamita.diffuser reeds kamar 5mm, 6mm, 7mm, 8mmda dai sauransu Manyan diamita na iya mafi kyawun sha da watsa mai.

 


Lokacin aikawa: Satumba-27-2023